![](images/961838873.gif) |
ในวันที่ 23 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น.
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) นายประพัฒน์ รักษ์ศรีทอง นายกเทศมนตรีตำบลชะมาย มอบหมายให้คณะกรรมการตรวจรับงานจ้าง นำโดยนายอรุณศักดิ์ ชูแก้ว ปลัดเทศบาล (ประธานกรรมการ), นายอนุสิทธิ์ ทิตทอง ผู้อำนวยการกองช่าง (กรรมการ), นายสิทธิพงษ์ ด้วงช่วย หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป(กรรมการ), นายฉัตรชัย สุชาติพงศ์ และนายชัยยันต์ ผาสุก (ตัวแทนประชาคมหมู่บ้าน) พร้อมด้วยผู้ควบคุมงาน นายเกียรติศักดิ์ ร่มเย็น, ผู้ควบคุมงานจ้าง นางสาววรรณวิศา ไชยภักดี และผู้รับจ้าง ร่วมกันดำเนินการตรวจรับการจ้างโครงการก่อสร้างระบบระบายน้ำสายบ้านคลองขี่เปล (บ้านนายวิชาญ นาคฤทธิ์) เหมืองสาธารณะ-นายฉัตรชัย สุชาติพงษ์) หมู่ที่ 7 ตำบลชะมาย งบประมาณ 351,000 บาท >>>ซึ่งการตรวจรับการจ้างโครงการดังกล่าว เป็นไปตามข้อกำหนดของสัญญาจ้างงานที่กำหนด
|