วันศุกร์ที่ ๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐-๑๒.๐๐ น.![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
นายประพัฒน์ รักษ์ศรีทอง นายกเทศมนตรีตำบลชะมาย ได้มอบหมายให้พนักงานกองช่าง นำรถตัก JCB ลงพื้นที่ วางท่อระบายน้ำข้ามถนนสายคลองขี่เปล หมู่ที่ ๗ ตำบลชะมาย อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช
เพื่อแก้ไขปัญหาน้ำท่วมขังผิวการจราจรให้พี่น้องประชาชนได้รับความสะดวกและเกิดความปลอดภัยมากยิ่งขึ้น
|