วันพฤหัสบดีที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น.![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
นายประพัฒน์ รักษ์ศรีทอง นายกเทศมนตรีตำบลชะมาย ในนามของประธานคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลชะมายพร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ร่วมกันดำเนินการประชุมเพื่อพิจารณาการรายงานผลทางการเงินไตรมาสที่ ๑,๒,๓ และพิจารณาอนุมัติโครงการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ และเรื่องอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลชะมาย อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช
|