วันอังคารที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๖.๓๐ น.![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
เทศบาลตำบลชะมาย โดยนายชัยยุทธ หอมหวล รองนายกเทศมนตรี ได้นำทีมสมาชิกสภาเทศบาล เดินทางไปรับพันธุ์ปลานิลจาก คุณสมศักดิ์ ลาภมหานนท์ ณ ศูนย์แจกจ่ายปลานิลของพ่อ ตามโครงการเพื่อพ่อ เพื่อแผ่นดิน บ้านนาป่า ตำบลหนองหงส์ อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช
เพื่อนำมาปล่อยพันธ์ุปลาเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๑๐ วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. ณ สวนสาธารณะสระน้ำหนองหอย หมู่ที่ ๗ ตำบลชะมาย อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
ในการนี้เทศบาลตำบลชะมาย จึงขอขอบคุณ คุณสมศักดิ์ ลาภมหานนท์ ที่ได้สนับสนุนพันธุ์ปลานิลในครั้งนี้
|