วันจันทร์ที่ ๑๘ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น.![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
นายประพัฒน์ รักษ์ศรีทอง นายกเทศมนตรีตำบลชะมาย มอบหมายให้ นายธนวัฒน์ เทวเดช ปลัดเทศบาล พร้อมด้วย พนักงานเทศบาล ลงพื้นที่ทำความสะอาดล้างพื้นตลาดนัดปั๊มถาวร หมู่ที่ ๘ ตำบลชะมาย อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช เพื่อสร้างความเชื่อมั่นและความปลอดภัยให้กับกลุ่มผู้ใช้บริการตลาดนัดแห่งนี้![👈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td0/1/16/1f448.png)
#ด้วยความห่วงใยจากสำนักงานเทศบาลตำบลชะมาย
#อยู่ห่างไว้ใส่แมสกันหมั่นล้างมือตรวจวัดอุณหภูมิตรวจเชื้อโควิด19ใช้แอปไทยชนะหมอชนะ
#ดูแลตนเองและคนที่คุณรักด้วยมาตรการขั้นสูงสุด
#ชะมายร่วมใจฝ่าวิกฤตโควิด๑๙
|